Tarun Bharat

कर्नाटक : सहाय्यकाने घेतलेल्या खंडणीबाबत माहिती नाही: मंत्री श्रीरामुलू

बेंगळूर/प्रतिनिधी

राज्याचे समाजकल्याण मंत्री बी. श्रीरामुलू यांचे वैयक्तिक सहाय्यक असल्याचा दावा करणाऱ्या एका व्यक्तीला गुरुवारी मध्यवर्ती बेंगळूरमध्ये नाट्यमय पद्धतीने अटक करण्यात आली, काही दिवसापूर्वी मुख्यमंत्री बी.एस. येडियुरप्पा यांचे पुत्र बी.वाय. विजयेंद्र यांनी पोलिसांकडेतक्रार दिली होती की या व्यक्तीने लोकांची फसवणूक करण्यासाठी त्यांच्या नावाचा गैरवापर केला. दरम्यान, राजन्ना उर्फ ​​राजू (वय ४०) असे अटक केलेल्या व्यक्तीचे नाव असून त्याला गुरुवारी पोलिसांनी बसवेश्वर सर्कलच्या चालुक्य हॉटेलजवळ अटक केल्याचे स्पष्ट केले. हा गुन्हा मध्यवर्ती गुन्हे शाखेकडे होता.

दरम्यान या व्यक्तीच्या अटकेनेंत पत्रकारांशी बोलताना श्रीरामुलू म्हणाले की मीडियातून मला अटकेची माहिती मिळाली. ते म्हणाले, “कुणाच्याही नावाचा गैरवापर करू नये. त्या व्यक्ती विरोधात एफआयआर नोंदविण्यात आला आहे. तपास पूर्ण होऊ द्या. मग तो दोषी होता की काय हे स्पष्ट होईल आणि कायद्यानुसार त्याला कोणती शिक्षा दिली जावी,” असे ते म्हणाले.

श्रीरामुलू म्हणाले की, जर त्यांना यापूर्वी हे माहित असते तर त्यांनी कथित खंडणी मागू दिली नसती. ते म्हणाले, “मी पक्षाचे प्रदेश उपाध्यक्षबी वाय. विजयेंद्र यांच्याशी बोललो असतो आणि मी हे प्रकरण संपुष्टात आणले असते.” एका प्रश्नावर ते म्हणाले की, राजन्ना त्याच्यासोबत काम करत नाही. ते म्हणाले, “तो फक्त एक परिचित आहे आणि त्याला कोणतेही अधिकृत पद दिलेले नाही.”

दरम्यान, विजयेंद्र यांनी केलेल्या तक्रारीनंतर राजन्ना यांना गुरुवारी अटक करण्यात आली. विजयेंद्र यांनी आपल्या तक्रारीत एका अज्ञात व्यक्तीवर नाव वापरुन सरकारी नोकरी इच्छुकांची जबरदस्ती केल्याचा आरोप केला होता. विजयेंद्रने ट्विट करुन असे म्हटले आहे की “कित्येकदा लोकांची फसवणूक करण्यासाठी एखाद्याने त्याच्या नावाचा गैरवापर केला आहे आणि खोटी आश्वासने देऊन आमिष दाखवून पैसे मिळवले आहेत” असे कळताच पोलिसांत तक्रार दाखल केली. ते म्हणाले, “मी सर्वांना विनंती करतो की अशा फसव्या लोकांपासून सावधगिरी बाळगा आणि खोटी आश्वासने देऊन माझ्या नावाचा गैरवापर करण्याचा प्रयत्न केला आणि अशा फसवणूकीच्या घटना घडल्यास लगेच माझ्याशी संपर्क साधा ,” असे ते म्हणाले.

Related Stories

“सावरकर समझा क्या? नाम राहुल गांधी है” ट्विटला केंद्रीय कायदा मंत्र्यांच प्रत्युत्तर,व्हिडिओ व्हायरल

Archana Banage

नितीन गडकरींना आलेला धमकीचा फोन बेळगाव तुरुंगातून- पोलीस आयुक्तांची माहिती

Archana Banage

भारतात 77 लाखांहून अधिक रुग्णांची कोरोनावर मात

datta jadhav

बांदा येथील कार्यक्रमात राष्ट्रवादी काँग्रेस मध्ये प्रवेश केला

NIKHIL_N

राज्य सरकारकडून अनलॉक 4.0 मार्गसूची जारी

Patil_p

म्हैसूर महापौरपदासाठी 11 जून रोजी निवडणूक

Amit Kulkarni